| ชื่อสินค้า | เครื่องหลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| วัสดุหลอม | เหล็ก เหล็ก อะลูมิเนียม บรอนซ์ และโลหะมีค่าอื่นๆ |
| จุดสำคัญ | ประหยัดพลังงาน, เอาต์พุตที่สูงขึ้น |
| โวลเตชั่น | 340V-430V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องชุบแข็งแบบเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 900KGS |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การสนับสนุนเทคโนโลยี | ทั้งชีวิต |
| มีบริการหลังการขาย | บริการนอกสถานที่ของวิศวกร, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องประสานเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| หลักการให้ความร้อน | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำแม่เหล็ก |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| กำลังงาน | 380V 3เฟส |
| แอปพลิเคชัน | เศษไม้ประสาน อะลูมิเนียม โลหะผสม หรือทองแดง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องหลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| วัสดุหลอม | ทอง, แพลทินัม, แพลเลเดียม, เศษไม้ |
| จุดสำคัญ | ประหยัดพลังงาน, เอาต์พุตที่สูงขึ้น |
| แรงดันไฟฟ้า | 340V-430V |
| ระบบป้องกัน | กระแสเกิน / แรงดันเกิน / อุณหภูมิสูงเกิน / ลัดวงจร |
|---|---|
| ระบบความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน/ลูกโซ่/กราวด์ฟอลต์ |
| โหมดทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| ระบบแสดงผล | หน้าจอสัมผัส |
| โหมดทำความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องประสานเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| หลักการให้ความร้อน | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำแม่เหล็ก |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| กำลังงาน | 380V 3เฟส |
| แอปพลิเคชัน | เศษไม้ประสาน อะลูมิเนียม โลหะผสม หรือทองแดง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องหลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| วัสดุหลอม | ทอง, แพลทินัม, แพลเลเดียม, เศษไม้ |
| จุดสำคัญ | ประหยัดพลังงาน, เอาต์พุตที่สูงขึ้น |
| แรงดันไฟฟ้า | 340V-430V |
| ความแม่นยำในการควบคุมอุณหภูมิ | ±1℃ |
|---|---|
| วิธีการทำความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำ |
| วิธีการทำความเย็น | อากาศเย็น |
| แรงดันไฟฟ้า | 180-430V |
| วัสดุ | โลหะทุกชนิด |
| ความถี่ที่ผันผวน | 1-2เมกะเฮิรตซ์ |
|---|---|
| พลังงาน | 180V-430V |
| ขดลวดเหนี่ยวนำ | ปรับแต่งได้ |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| อุณหภูมิความร้อน | 0-2000 ℃ |
| เตาหลอม | เบ้าหลอม |
|---|---|
| Max. สูงสุด Melting Capacity ความจุการหลอมละลาย | 10-1,000กก./ชม |
| โหมดทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| ระบบความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน/ลูกโซ่/กราวด์ฟอลต์ |
| ระบบควบคุม | ระบบไอจีบีที |