| พลัง | 120kW |
|---|---|
| ระบบควบคุม | IGBT หน้าจอสัมผัสแสง |
| ความถี่ | 5-20KHz |
| กำลังงาน | 380V 3เฟส |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์หลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 3เฟส |
| พลัง | 100กิโลวัตต์ |
| ส่วนประกอบหลัก | แผงวงจร, ขดลวดเหนี่ยวนำ |
| รอบหน้าที่ | 24 ชม. ไม่มีวันหยุด |
| ระบบแสดงผล | หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| ระบบป้องกัน | กระแสเกิน / แรงดันเกิน / อุณหภูมิสูงเกิน / ลัดวงจร |
| ระบบควบคุม | ระบบไอจีบีที |
| วัสดุหลอม | เหล็ก / เหล็กกล้า / ทองแดง / อลูมิเนียม / สแตนเลส |
| โหมดทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| ระบบป้องกัน | กระแสเกิน / แรงดันเกิน / อุณหภูมิสูงเกิน / ลัดวงจร |
|---|---|
| สูงสุด อุณหภูมิ | 1800 ℃ |
| ระบบความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน/ลูกโซ่/กราวด์ฟอลต์ |
| พลังงาน | 220V/380V/415V/440V/480V |
| ระบบควบคุม | ระบบไอจีบีที |
| โหมดการทำงาน | คู่มือ/อัตโนมัติ |
|---|---|
| วัสดุ | ทองแดง/อลูมิเนียม/สแตนเลส |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 220-480V |
| ช่วงพลังงาน | 15-500KW |
| พลังงาน | เครื่องปรับอากาศ |
| ระบบทำความเย็น | อากาศ/น้ำ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | บมจ |
| ช่วงพลังงาน | 15-500KW |
| ระบบแสดงผล | จอจอสัมผัส |
| การใช้งาน | การเชื่อม/การเชื่อม/การเชื่อม/การละลาย |
| เตาหลอม | เบ้าหลอม |
|---|---|
| ระบบแสดงผล | หน้าจอสัมผัส |
| สูงสุด อุณหภูมิ | 1800 ℃ |
| วัสดุหลอม | เหล็ก / เหล็กกล้า / ทองแดง / อลูมิเนียม / สแตนเลส |
| โหมดทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| วัสดุ | โลหะทุกชนิด |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-1800 ℃ |
| วิธีการทำความเย็น | อากาศเย็น |
| ความแม่นยำในการควบคุมอุณหภูมิ | ±1℃ |
| โหมดควบคุม | ระบบไอจีบีที |
| โหมดทำความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | ระบบไอจีบีที |
| พลังงาน | 220V/380V/415V/440V/480V |
| วัสดุหลอม | เหล็ก / เหล็กกล้า / ทองแดง / อลูมิเนียม / สแตนเลส |
| ระบบความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน/ลูกโซ่/กราวด์ฟอลต์ |
| โหมดทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
|---|---|
| เตาหลอม | เบ้าหลอม |
| ระบบแสดงผล | หน้าจอสัมผัส |
| Max. สูงสุด Melting Capacity ความจุการหลอมละลาย | 1-1000kg/h |
| สูงสุด อุณหภูมิ | 1800 ℃ |