| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องหลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| เตาเผา | การทุ่มตลาดอัตโนมัติ |
| จุดสำคัญ | การประหยัดพลังงาน |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
| กำหนดเอง | OEM ODM |
|---|---|
| ความถี่ | ความถี่กลาง ความถี่สูง ความถี่สูงสุด HF |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน/เหล็กกล้าไร้สนิม/ทองแดง/อะลูมิเนียม |
| การใช้งาน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| ระยะอุณหภูมิ | 0-1800 ℃ |
| ระบบควบคุม | ระบบไอจีบีที |
|---|---|
| โหมดทำความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำ |
| วัสดุหลอม | เหล็ก / เหล็กกล้า / ทองแดง / อลูมิเนียม / สแตนเลส |
| เตาหลอม | เบ้าหลอม |
| ระบบความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน/ลูกโซ่/กราวด์ฟอลต์ |
| ระบบแสดงผล | หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| สูงสุด อุณหภูมิ | 1800 ℃ |
| ระบบควบคุม | ระบบไอจีบีที |
| โหมดทำความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำ |
| ระบบความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน/ลูกโซ่/กราวด์ฟอลต์ |
| โหมดทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
|---|---|
| ระบบป้องกัน | กระแสเกิน / แรงดันเกิน / อุณหภูมิสูงเกิน / ลัดวงจร |
| เตาหลอม | เบ้าหลอม |
| วัสดุหลอม | เหล็ก / เหล็กกล้า / ทองแดง / อลูมิเนียม / สแตนเลส |
| ระบบควบคุม | ระบบไอจีบีที |
| เตาหลอม | เบ้าหลอม |
|---|---|
| โหมดทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| Max. สูงสุด Melting Capacity ความจุการหลอมละลาย | 1-1000kg/h |
| วัสดุหลอม | เหล็ก / เหล็กกล้า / ทองแดง / อลูมิเนียม / สแตนเลส |
| ระบบความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน/ลูกโซ่/กราวด์ฟอลต์ |
| พลัง | 120kW |
|---|---|
| ระบบควบคุม | ระบบควบคุม DSP |
| ระบบทำความเย็น | อากาศเย็น |
| กำลังงาน | 380V 3เฟส |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ระบบควบคุม | PLC, หน้าจอสัมผัส |
| พลัง | 15-500KW |
| ระยะอุณหภูมิ | 0-1,000 ℃ |
| โวลเตชั่น | 380v |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องหลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| วัสดุหลอม | ทอง, แพลทินัม, แพลเลเดียม, เศษไม้ |
| จุดสำคัญ | ประหยัดพลังงาน, เอาต์พุตที่สูงขึ้น |
| แรงดันไฟฟ้า | 340V-430V |
| พลังงาน | AC380V/50Hz |
|---|---|
| โหมดการดับ | การเหนี่ยวนำดับ |
| ความแม่นยำในการดับ | ±0.1มม |
| ความลึกของการดับ | 0-20มม |
| ระบบความปลอดภัย | ปุ่มหยุดฉุกเฉิน |