| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์ทำความร้อนเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V, 3เฟส |
| วัฏจักรหน้าที่ | 24 ชม. ไม่หยุด |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การใช้งาน | การหดตัว การชุบแข็ง การตี การชุบ การหลอม การหลอม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตีขึ้นรูปเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| หลักการให้ความร้อน | สนามแม่เหล็กเหนี่ยวนำให้เกิดความร้อน |
| ระบบการให้อาหาร | เครื่องดึงป้อน |
| การปลอม | ทองเหลือง ทองแดง เหล็กตีขึ้นรูป |
| คุณสมบัติ | ร้อนเร็ว เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม ประหยัดพลังงาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำความถี่ปานกลาง |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| เวลางาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชม |
| 已婚妇女去按摩 中文字幕_九九精品九九免费不卡视频在线看_久久免费看少妇A片特黄_欧美一级毛片观看久久悠悠 | การชุบแข็ง การตี การหลอม การชุบ การหลอม |
| พลัง | 30Kw |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฮีตเตอร์เหนี่ยวนำความถี่สูง |
|---|---|
| หลักการทำงาน | ความร้อนเหนี่ยวนำแม่เหล็กไฟฟ้า |
| รหัส HS | 85144000 |
| วัสดุทำความร้อน | โลหะ |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฮีตเตอร์เหนี่ยวนำความถี่สูง |
|---|---|
| หลักการทำงาน | ความร้อนเหนี่ยวนำแม่เหล็กไฟฟ้า |
| รหัส HS | 85144000 |
| วัสดุทำความร้อน | โลหะ |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฮีตเตอร์เหนี่ยวนำความถี่สูง |
|---|---|
| หลักการทำงาน | ความร้อนเหนี่ยวนำแม่เหล็กไฟฟ้า |
| ความถี่ | 30-80khz |
| วัสดุทำความร้อน | โลหะ |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฮีตเตอร์เหนี่ยวนำความถี่สูง |
|---|---|
| หลักการทำงาน | ความร้อนเหนี่ยวนำแม่เหล็กไฟฟ้า |
| ความถี่ | 30-80khz |
| วัสดุทำความร้อน | โลหะทั้งหมด |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฮีตเตอร์เหนี่ยวนำความถี่สูง |
|---|---|
| หลักการทำงาน | ความร้อนเหนี่ยวนำแม่เหล็กไฟฟ้า |
| ความถี่ | 30-80khz |
| วัสดุทำความร้อน | โลหะทั้งหมด |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องหลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| วัสดุหลอม | เหล็ก เหล็ก อะลูมิเนียม บรอนซ์ และโลหะมีค่าอื่นๆ |
| จุดสำคัญ | ประหยัดพลังงาน, เอาต์พุตที่สูงขึ้น |
| แรงดันไฟฟ้า | 340V-430V |
| ชื่อสินค้า | เครื่องหลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| วัสดุหลอม | เหล็กหรือเหล็ก |
| จุดสำคัญ | การประหยัดพลังงาน |
| โวลเตชั่น | 340V-430V |