| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์ทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ Industiral |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V, 3เฟส |
| วัฏจักรหน้าที่ | 24 ชม. ไม่หยุด |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การใช้งาน | การหดตัว การชุบแข็ง การตี การชุบ การหลอม การหลอม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตีขึ้นรูปเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| หลักการให้ความร้อน | สนามแม่เหล็กเหนี่ยวนำให้เกิดความร้อน |
| ระบบการให้อาหาร | เครื่องดึงป้อน |
| การปลอม | ทองเหลือง ทองแดง เหล็กเส้นตีขึ้นรูป |
| ความถี่ | ความถี่กลาง1-20khz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตีขึ้นรูปเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| หลักการให้ความร้อน | สนามแม่เหล็กเหนี่ยวนำให้เกิดความร้อน |
| ระบบการให้อาหาร | เครื่องดึงป้อน |
| การปลอม | ทองเหลือง ทองแดง เหล็กเส้นตีขึ้นรูป |
| ความถี่ | ความถี่กลาง1-20khz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตีขึ้นรูปเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| หลักการให้ความร้อน | สนามแม่เหล็กเหนี่ยวนำให้เกิดความร้อน |
| ระบบการให้อาหาร | เครื่องดึงป้อน |
| การปลอม | ทองเหลือง ทองแดง เหล็กเส้นตีขึ้นรูป |
| ความถี่ | ความถี่กลาง1-20khz |
| สูงสุด อุณหภูมิ | 1800 ℃ |
|---|---|
| เตาหลอม | เบ้าหลอม |
| โหมดทำความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำ |
| ระบบความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน/ลูกโซ่/กราวด์ฟอลต์ |
| Max. สูงสุด Melting Capacity ความจุการหลอมละลาย | 10-1,000กก./ชม |
| พลังงาน | AC380V/50Hz |
|---|---|
| การควบคุมอุณหภูมิ | จอแสดงผลดิจิตอล |
| ความเร็วในการดับ | 0-20ม./นาที |
| ความลึกของการดับ | 0-20มม |
| โหมดทำความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำ |
| ความดันทางเข้า | 3 เฟส |
|---|---|
| โหมดทำความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องดับเหนี่ยวนำ |
| ความแข็งดับ | HRC50-60 |
| การควบคุมอุณหภูมิ | จอแสดงผลดิจิตอล |
| ชื่อสินค้า | เครื่องดับเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| โหมดการดับ | การเหนี่ยวนำดับ |
| การควบคุมอุณหภูมิ | จอแสดงผลดิจิตอล |
| ความเร็วในการดับ | 0-20ม./นาที |
| ความแข็งดับ | HRC50-60 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตีขึ้นรูปเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| หลักการให้ความร้อน | สนามแม่เหล็กเหนี่ยวนำให้เกิดความร้อน |
| ระบบการให้อาหาร | เครื่องดึงป้อน |
| การปลอม | ทองเหลือง ทองแดง เหล็กเส้นตีขึ้นรูป |
| ความถี่ | ความถี่กลาง1-20khz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องหลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| วัสดุหลอม | เหล็ก เหล็ก อะลูมิเนียม บรอนซ์ และโลหะมีค่าอื่นๆ |
| จุดสำคัญ | ประหยัดพลังงาน, เอาต์พุตที่สูงขึ้น |
| แรงดันไฟฟ้า | 340V-430V |