| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำความถี่ปานกลาง |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| พลัง | 250KW |
| 已婚妇女去按摩 中文字幕_九九精品九九免费不卡视频在线看_久久免费看少妇A片特黄_欧美一级毛片观看久久悠悠 | การชุบแข็ง การตี การหลอม การชุบ การหลอม |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 3เฟส |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตีขึ้นรูปเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| ระบบการให้อาหาร | เครื่องดึงป้อน |
| การปลอม | ทองเหลือง ทองแดง เหล็กตีขึ้นรูป |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 3เฟส |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ Protable |
|---|---|
| ความยาวมือถือ | 5 เมตร |
| ความถี่ | 30-80khz |
| กำลังงาน | 240V-380V |
| แอปพลิเคชัน | การประสานเหนี่ยวนำท่ออลูมิเนียม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำความถี่ปานกลาง |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| เวลางาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชม |
| 已婚妇女去按摩 中文字幕_九九精品九九免费不卡视频在线看_久久免费看少妇A片特黄_欧美一级毛片观看久久悠悠 | การชุบแข็ง การตี การหลอม การชุบ การหลอม |
| พลัง | 25KW |
| การใช้งาน | เตาบำบัดความร้อน, เตาหลอม, การชุบแข็ง, แผ่นเหล็กให้ความร้อนสำหรับการตีขึ้นรูปร้อน, การให้ความร้อน ฯล |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| เวลางาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชม |
| วัสดุหลอม | ทอง เงิน ทองแดง อะลูมิเนียม ตะกั่ว อะลูมิเนียม โลหะที่ไม่ใช่เหล็ก โลหะทั้งหมด |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 3เฟส |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ Protable |
|---|---|
| ความยาวมือถือ | 5 เมตร |
| ความถี่ | ความถี่สูง 30-80KHZ |
| กำลังงาน | 240V-380V |
| แอปพลิเคชัน | การเชื่อม, การชุบแข็ง, การชุบแข็ง, การหลอม, การหดตัว, การหลอม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องชุบแข็งแบบเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วัสดุทำความร้อน | โลหะทั้งหมด |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การสนับสนุนเทคโนโลยี | ทั้งชีวิต |
| มีบริการหลังการขาย | บริการนอกสถานที่ของวิศวกร, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฮีตเตอร์เหนี่ยวนำความถี่สูง |
|---|---|
| หลักการทำงาน | ความร้อนเหนี่ยวนำแม่เหล็กไฟฟ้า |
| รหัส HS | 85144000 |
| วัสดุทำความร้อน | โลหะ |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์ทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ Industiral |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V, 3เฟส |
| วัฏจักรหน้าที่ | 24 ชม. ไม่หยุด |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การใช้งาน | การหดตัว การชุบแข็ง การตี การชุบ การหลอม การหลอม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตีขึ้นรูปเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| หลักการให้ความร้อน | สนามแม่เหล็กเหนี่ยวนำให้เกิดความร้อน |
| ระบบการให้อาหาร | เครื่องดึงป้อน |
| การปลอม | ทองเหลือง ทองแดง เหล็กเส้นตีขึ้นรูป |
| ความถี่ | ความถี่กลาง1-20khz |