| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องบำบัดความร้อนแบบเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| ความถี่ | 1-10KHZ |
| พลัง | 100กิโลวัตต์ |
| หลักการให้ความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำสนามแม่เหล็ก |
| มีบริการหลังการขาย | บริการนอกสถานที่ของวิศวกร, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฮีตเตอร์เหนี่ยวนำความถี่สูง |
|---|---|
| หลักการทำงาน | ความร้อนเหนี่ยวนำแม่เหล็กไฟฟ้า |
| ความถี่ | 30-80khz |
| วัสดุทำความร้อน | โลหะทั้งหมด |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| ชื่อสินค้า | เครื่องหลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| วัสดุหลอม | เหล็กหรือเหล็ก |
| จุดสำคัญ | การประหยัดพลังงาน |
| โวลเตชั่น | 340V-430V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องชุบแข็งแบบเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วัสดุทำความร้อน | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การสนับสนุนเทคโนโลยี | ทั้งชีวิต |
| มีบริการหลังการขาย | บริการนอกสถานที่ของวิศวกร, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องบำบัดความร้อนแบบเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| ความถี่ | สูงพิเศษ 80-200KHZ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พลัง | 40KW |
| มีบริการหลังการขาย | บริการนอกสถานที่ของวิศวกร, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องบำบัดความร้อนแบบเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| ความถี่ | 1-10KHZ |
| พลัง | 60 กิโลวัตต์ |
| หลักการให้ความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำสนามแม่เหล็ก |
| มีบริการหลังการขาย | บริการนอกสถานที่ของวิศวกร, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องหลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| วัสดุหลอม | เหล็ก เหล็ก อะลูมิเนียม บรอนซ์ และโลหะมีค่าอื่นๆ |
| จุดสำคัญ | ประหยัดพลังงาน, เอาต์พุตที่สูงขึ้น |
| แรงดันไฟฟ้า | 340V-430V |
| พลัง | 120kW |
|---|---|
| ระบบควบคุม | IGBT หน้าจอสัมผัสแสง |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| กำลังงาน | 380V 3เฟส |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็งแบบเหนี่ยวนำ, การตีขึ้นรูป |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องหลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| วัสดุหลอม | เหล็ก เหล็ก อะลูมิเนียม บรอนซ์ และโลหะมีค่าอื่นๆ |
| จุดสำคัญ | ประหยัดพลังงาน, เอาต์พุตที่สูงขึ้น |
| แรงดันไฟฟ้า | 340V-430V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องหลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| วัสดุหลอม | เหล็ก เหล็ก อะลูมิเนียม บรอนซ์ และโลหะมีค่าอื่นๆ |
| จุดสำคัญ | ประหยัดพลังงาน ผลผลิตสูงขึ้น |
| แรงดันไฟฟ้า | 340V-430V |