| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องหลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| วัสดุหลอม | เหล็ก เหล็ก อะลูมิเนียม บรอนซ์ และโลหะมีค่าอื่นๆ |
| จุดสำคัญ | ประหยัดพลังงาน, เอาต์พุตที่สูงขึ้น |
| แรงดันไฟฟ้า | 340V-430V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเชื่อมอินดักชั่น |
|---|---|
| ความถี่ผันผวน | 30-80khz |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การสนับสนุนเทคโนโลยี | ทั้งชีวิต |
| มีบริการหลังการขาย | บริการนอกสถานที่ของวิศวกร, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| โหมดการแสดงผล | หน้าจอสัมผัสแบบดิจิตอล |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องประสานเหนี่ยวนำ |
| โหมดทำความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำ |
| โหมดควบคุม | ระบบไอจีบีที |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| โวลเตชั่น | 220V/380V/415V/440V/480V |
|---|---|
| การใช้งาน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| น้ําหนัก | ปรับแต่ง |
| ความถี่ | ความถี่กลาง ความถี่สูง ความถี่สูงสุด HF |
| โหมดทำความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| สูงสุด อุณหภูมิ | 1800 ℃ |
| Max. สูงสุด Melting Capacity ความจุการหลอมละลาย | 1-1000kg/h |
| เตาหลอม | เบ้าหลอม |
| พลังงาน | 220V/380V/415V/440V/480V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตีขึ้นรูปเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| หลักการให้ความร้อน | สนามแม่เหล็กเหนี่ยวนำให้เกิดความร้อน |
| ระบบการให้อาหาร | เครื่องดึงป้อน |
| การปลอม | ทองเหลือง ทองแดง เหล็กเส้นตีขึ้นรูป |
| ความถี่ | ความถี่กลาง1-20khz |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| วิธีการทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| พลัง | 15-60KW |
| วัสดุทำความร้อน | โลหะทุกชนิด |
| ขดลวดเหนี่ยวนำ | ทองแดง |
| โหมดทำความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| โหมดทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| Max. สูงสุด Melting Capacity ความจุการหลอมละลาย | 1-1000kg/h |
| ระบบป้องกัน | กระแสเกิน / แรงดันเกิน / อุณหภูมิสูงเกิน / ลัดวงจร |
| ระบบแสดงผล | หน้าจอสัมผัส |
| Max. สูงสุด Melting Capacity ความจุการหลอมละลาย | 1-1000kg/h |
|---|---|
| โหมดทำความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำ |
| ระบบแสดงผล | หน้าจอสัมผัส |
| ระบบความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน/ลูกโซ่/กราวด์ฟอลต์ |
| เตาหลอม | เบ้าหลอม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องชุบแข็งแบบเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วัสดุทำความร้อน | เหล็กเส้น |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การสนับสนุนเทคโนโลยี | ทั้งชีวิต |
| มีบริการหลังการขาย | บริการนอกสถานที่ของวิศวกร, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |