| พลัง | 380V |
|---|---|
| ความถี่ | 80-200KHZ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การสนับสนุนเทคโนโลยี | ทั้งชีวิต |
| มีบริการหลังการขาย | บริการนอกสถานที่ของวิศวกร, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ Protable |
|---|---|
| ความยาวมือถือ | 5 เมตร |
| ความถี่ | 30-80khz |
| กำลังงาน | 240V-380V |
| แอปพลิเคชัน | การประสานเหนี่ยวนำท่ออลูมิเนียม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ Protable |
|---|---|
| ระบบควบคุม | IGBT, DSP ระบบควบคุมแบบสัมผัส |
| ความถี่ | ความถี่สูง 30-80KHZ |
| กำลังงาน | 380V 3เฟส |
| แอปพลิเคชัน | การเชื่อม, การชุบแข็ง, การชุบแข็ง, การหลอม, การหดตัว, การหลอม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ Protable |
|---|---|
| ความยาวมือถือ | 5 เมตร |
| ความถี่ | ความถี่สูง 30-80KHZ |
| กำลังงาน | 240V-380V |
| แอปพลิเคชัน | การเชื่อม, การชุบแข็ง, การชุบแข็ง, การหลอม, การหดตัว, การหลอม |
| ช่วงอุณหภูมิความร้อน | 0-1500 ℃ |
|---|---|
| เวลางาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชม |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | ในร่ม |
| ช่วงพลังงาน | 15-1,000KW |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องบำบัดความร้อนแบบเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| ความถี่ | 1-10KHZ |
| พลัง | 100กิโลวัตต์ |
| หลักการให้ความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำสนามแม่เหล็ก |
| มีบริการหลังการขาย | บริการนอกสถานที่ของวิศวกร, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| วัสดุทำความร้อน | โลหะทุกชนิด |
|---|---|
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องทำความร้อน |
| ช่วงพลังงาน | 15-1,000KW |
| การป้องกันความปลอดภัย | ใช่ |
| วิธีการทำความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| ความเร็วในการทำความร้อน | เร็ว |
| ความแม่นยำในการควบคุมอุณหภูมิ | ±1℃ |
| ความถี่ผันผวน | 1-20KHz |
| ช่วงอุณหภูมิความร้อน | 0-2000 ℃ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์ทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ Industiral |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V, 3เฟส |
| วัฏจักรหน้าที่ | 24 ชม. ไม่หยุด |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การใช้งาน | การหดตัว การชุบแข็ง การตี การชุบ การหลอม การหลอม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฮีตเตอร์เหนี่ยวนำความถี่สูง |
|---|---|
| หลักการทำงาน | ความร้อนเหนี่ยวนำแม่เหล็กไฟฟ้า |
| รหัส HS | 85144000 |
| วัสดุทำความร้อน | โลหะ |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |