| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฮีตเตอร์เหนี่ยวนำความถี่สูง |
|---|---|
| หลักการทำงาน | ความร้อนเหนี่ยวนำแม่เหล็กไฟฟ้า |
| รหัส HS | 85144000 |
| วัสดุทำความร้อน | โลหะ |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องหลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| วัสดุหลอม | เหล็ก เหล็ก อะลูมิเนียม บรอนซ์ และโลหะมีค่าอื่นๆ |
| จุดสำคัญ | ประหยัดพลังงาน, เอาต์พุตที่สูงขึ้น |
| แรงดันไฟฟ้า | 340V-430V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์ทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ Industiral |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V, 3เฟส |
| วัฏจักรหน้าที่ | 24 ชม. ไม่หยุด |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การใช้งาน | การหดตัว การชุบแข็ง การตี การชุบ การหลอม การหลอม |
| ความยาวมือถือ | มากกว่า 5 เมตร |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การทำความร้อนโลหะ, การตีร้อน, การติดตั้งร้อน, การถลุง, การชุบแข็งแบบเหนี่ยวนำ, การชุบแข็งแบบเหนี่ยวน |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V-380V |
| ความถี่ | 30-80khz |
| ขดลวดเหนี่ยวนำ | ทองแดง |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V-380V |
|---|---|
| วิธีการทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| ขดลวดเหนี่ยวนำ | ทองแดง |
| พลัง | 15-60KW |
| วัสดุทำความร้อน | โลหะทุกชนิด |
| ชื่อ | CNC, เครื่องมือดับ PLC |
|---|---|
| ระบบควบคุม | ระบบไอจีบีที |
| ระบบทำความเย็น | การแช่, ไฮโดรเจ็ท |
| รอบหน้าที่ | โหลดเต็ม 100% |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| โหมดทำความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | ระบบไอจีบีที |
| ระบบแสดงผล | หน้าจอสัมผัส |
| พลังงาน | 220V/380V/415V/440V/480V |
| Max. สูงสุด Melting Capacity ความจุการหลอมละลาย | 1-1000kg/h |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องประสานเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| หลักการให้ความร้อน | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำแม่เหล็ก |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| พลัง | 100กิโลวัตต์ |
| แอปพลิเคชัน | เศษไม้ประสาน อะลูมิเนียม โลหะผสม หรือทองแดง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดับเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| ความถี่ | 30-80khz |
| กำลังขับ | 60 กิโลวัตต์ |
| กระแสเข้าสูงสุด | 90A |
| แอปพลิเคชัน | เกียร์ดับและแกน |
| วัสดุ | โลหะคาร์บอน โลหะเหล็กสแตนเลส โลหะไร้oxide |
|---|---|
| พลัง | 15-500KW |
| ความเร็วในการทำความร้อน | 100-1000 °C/นาที |
| โวลเตชั่น | 380v |
| ระยะอุณหภูมิ | 0-1,000 ℃ |