| พลัง | 160KW |
|---|---|
| ความถี่ | 30-80khz |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การสนับสนุนเทคโนโลยี | ทั้งชีวิต |
| มีบริการหลังการขาย | บริการนอกสถานที่ของวิศวกร, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| พลัง | 250KW |
|---|---|
| ระบบควบคุม | ระบบควบคุม DSP |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| กำลังงาน | 380V 3เฟส |
| แอปพลิเคชัน | หลอมเศษไม้ ทอง ทองแดง และโลหะอื่นๆ |
| พลัง | 250KW |
|---|---|
| ระบบควบคุม | ระบบไอจีบีที |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ 50 ℃ |
| กำลังงาน | 340V-380V |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| พลัง | 60 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | ระบบไอจีบีที |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ 50 ℃ |
| กำลังงาน | 340V-380V |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| เตาหลอม | เบ้าหลอม |
|---|---|
| สูงสุด อุณหภูมิ | 1800 ℃ |
| ระบบป้องกัน | กระแสเกิน / แรงดันเกิน / อุณหภูมิสูงเกิน / ลัดวงจร |
| โหมดทำความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำ |
| ระบบความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน/ลูกโซ่/กราวด์ฟอลต์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดับเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| ความถี่ | 30-80khz |
| กำลังขับ | 60 กิโลวัตต์ |
| กระแสเข้าสูงสุด | 90A |
| แอปพลิเคชัน | เกียร์ดับและแกน |
| พลัง | 100กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | ไอจีบีที |
| ความถี่ | ความถี่ปานกลาง 10~50KHZ |
| กำลังงาน | 380V 3เฟส |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| ความถี่ | ความถี่กลาง ความถี่สูง ความถี่สูงสุด HF |
|---|---|
| พลัง | 15-500KW |
| วิธีการทำความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำ |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| การใช้งาน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำความถี่ปานกลาง |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| เวลางาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชม |
| ความถี่ | 1-10KHZ ความถี่ปานกลาง |
| พลัง | 500KW |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำความถี่ปานกลาง |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| เวลางาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชม |
| 已婚妇女去按摩 中文字幕_九九精品九九免费不卡视频在线看_久久免费看少妇A片特黄_欧美一级毛片观看久久悠悠 | การชุบแข็ง การตี การหลอม การชุบ การหลอม |
| พลัง | 40KW |