| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำความถี่ปานกลาง |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| เวลางาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชม |
| 已婚妇女去按摩 中文字幕_九九精品九九免费不卡视频在线看_久久免费看少妇A片特黄_欧美一级毛片观看久久悠悠 | การชุบแข็ง การตี การหลอม การชุบ การหลอม |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 3เฟส |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องบำบัดความร้อนแบบเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วัสดุทำความร้อน | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การสนับสนุนเทคโนโลยี | ทั้งชีวิต |
| มีบริการหลังการขาย | บริการนอกสถานที่ของวิศวกร, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ Protable |
|---|---|
| ความยาวมือถือ | 5 เมตร |
| ความถี่ | 30-80khz |
| กำลังงาน | 240V-380V |
| แอปพลิเคชัน | การประสานเหนี่ยวนำท่ออลูมิเนียม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำความถี่ปานกลาง |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| เวลางาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชม |
| 已婚妇女去按摩 中文字幕_九九精品九九免费不卡视频在线看_久久免费看少妇A片特黄_欧美一级毛片观看久久悠悠 | การชุบแข็ง การตี การหลอม การชุบ การหลอม |
| พลัง | 300KW |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ Protable |
|---|---|
| ความยาวมือถือ | 5 เมตร |
| ความถี่ | 30-80khz |
| กำลังงาน | 240V-380V |
| แอปพลิเคชัน | การประสานเหนี่ยวนำท่ออลูมิเนียม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| รอบหน้าที่ | ต่อเนื่องตลอด 24 ชม |
| แอปพลิเคชัน | การหลอม, การปลอม, การดับ, การหลอม, การรักษาความร้อน |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 3เฟส |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ Protable |
|---|---|
| ความยาวมือถือ | 5 เมตร |
| ความถี่ | 30-80khz |
| กำลังงาน | 240V-380V |
| แอปพลิเคชัน | การประสานเหนี่ยวนำท่ออลูมิเนียม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์ทำความร้อนเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V, 3เฟส |
| วัฏจักรหน้าที่ | 24 ชม. ไม่หยุด |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การใช้งาน | การหดตัว การชุบแข็ง การตี การชุบ การหลอม การหลอม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำความถี่ปานกลาง |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| เวลางาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชม |
| 已婚妇女去按摩 中文字幕_九九精品九九免费不卡视频在线看_久久免费看少妇A片特黄_欧美一级毛片观看久久悠悠 | การชุบแข็ง การตี การหลอม การชุบ การหลอม |
| พลัง | 250KW |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ Protable |
|---|---|
| ความยาวมือถือ | 5 เมตร |
| ความถี่ | 30-80khz |
| กำลังงาน | 240V-380V |
| แอปพลิเคชัน | การประสานเหนี่ยวนำท่ออลูมิเนียม |