| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์ชุบแข็งแบบเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| หลักการให้ความร้อน | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำแม่เหล็ก |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| กำลังงาน | 380V 3เฟส |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็งเกียร์ |
| พลัง | 300KW |
|---|---|
| ระบบควบคุม | IGBT หน้าจอสัมผัสแสง |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ 50 ℃ |
| กำลังงาน | 380V 3เฟส |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็งแบบเหนี่ยวนำ, การตีขึ้นรูป |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์ตีขึ้นรูปเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V, 3เฟส |
| วัฏจักรหน้าที่ | 24 ชม. ไม่หยุด |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การใช้งาน | การหดตัว การชุบแข็ง การตี การชุบ การหลอม การหลอม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องบำบัดความร้อนแบบเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| ความถี่ | 5-20KHz |
| พลัง | 120kW |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| มีบริการหลังการขาย | บริการนอกสถานที่ของวิศวกร, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์ทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ Industiral |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V, 3เฟส |
| วัฏจักรหน้าที่ | 24 ชม. ไม่หยุด |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การใช้งาน | การหดตัว การชุบแข็ง การตี การชุบ การหลอม การหลอม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์ทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ Industiral |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V, 3เฟส |
| วัฏจักรหน้าที่ | 24 ชม. ไม่หยุด |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การใช้งาน | การหดตัว การชุบแข็ง การตี การชุบ การหลอม การหลอม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์ดับการเหนี่ยวนำสองสถานี |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V, 3เฟส |
| วัฏจักรหน้าที่ | 24 ชม. ไม่หยุด |
| วัสดุชุบแข็ง | เพลาใหญ่ แบบจาน แบบขา แบบเกียร์ |
| การใช้งาน | การชุบแข็ง การตี การชุบแข็ง การหลอม |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
|---|---|
| กำหนดเอง | OEM ODM |
| น้ําหนัก | ปรับแต่ง |
| ระยะอุณหภูมิ | 0-1800 ℃ |
| โวลเตชั่น | 220V/380V/415V/440V/480V |
| น้ําหนัก | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | 0-1800 ℃ |
| กำหนดเอง | OEM ODM |
| การใช้งาน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พลัง | 60 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | ระบบไอจีบีที |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ 50 ℃ |
| กำลังงาน | 340V-380V |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |