| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องประสานเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| หลักการให้ความร้อน | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำแม่เหล็ก |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| พลัง | 15KW |
| แอปพลิเคชัน | เศษไม้ประสาน อะลูมิเนียม โลหะผสม หรือทองแดง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องหลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| วัสดุหลอม | เหล็กหรือเหล็ก |
| จุดสำคัญ | การประหยัดพลังงาน |
| แรงดันไฟฟ้า | 340V-430V |
| พลัง | 100กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | ไอจีบีที |
| ความถี่ | ความถี่ปานกลาง 10~50KHZ |
| กำลังงาน | 380V 3เฟส |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| พลัง | 160KW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V, 3เฟส |
| วัฏจักรหน้าที่ | 24 ชม. ไม่หยุด |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การใช้งาน | การชุบแข็ง การตี การชุบแข็ง การหลอม การหลอม |
| น้ําหนัก | ปรับแต่ง |
|---|---|
| คําสําคัญ | เครื่องทำความร้อนเหนี่ยวนำ |
| ระบบควบคุม | IGBT/Touch Screen |
| พลัง | 15-500KW |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน/เหล็กกล้าไร้สนิม/ทองแดง/อะลูมิเนียม |
| วิธีการทำความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| ระบบควบคุม | IGBT/Touch Screen |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ Protable |
|---|---|
| ความยาวมือถือ | 5 เมตร |
| ความถี่ | 30-80khz |
| กำลังงาน | 240V-380V |
| แอปพลิเคชัน | การประสานเหนี่ยวนำท่ออลูมิเนียม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ Protable |
|---|---|
| ความยาวมือถือ | 5 เมตร |
| ความถี่ | 30-80khz |
| กำลังงาน | 240V-380V |
| แอปพลิเคชัน | การประสานเหนี่ยวนำท่ออลูมิเนียม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ Protable |
|---|---|
| ระบบควบคุม | IGBT, DSP ระบบควบคุมแบบสัมผัส |
| ความถี่ | ความถี่สูง 30-80KHZ |
| กำลังงาน | 380V 3เฟส |
| แอปพลิเคชัน | การเชื่อม, การชุบแข็ง, การชุบแข็ง, การหลอม, การหดตัว, การหลอม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ Protable |
|---|---|
| ความยาวมือถือ | 5 เมตร |
| ความถี่ | 30-80khz |
| กำลังงาน | 240V-380V |
| แอปพลิเคชัน | การประสานเหนี่ยวนำท่ออลูมิเนียม |