| การใช้งาน | การเชื่อม/การเชื่อม/การเชื่อม/การละลาย |
|---|---|
| การควบคุมอุณหภูมิ | แม่นยำ |
| ช่วงความถี่ | 5-500KHz |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| พลังงาน | เครื่องปรับอากาศ |
| ระบบความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน/ลูกโซ่/กราวด์ฟอลต์ |
|---|---|
| พลังงาน | 220V/380V/415V/440V/480V |
| ระบบป้องกัน | กระแสเกิน / แรงดันเกิน / อุณหภูมิสูงเกิน / ลัดวงจร |
| เตาหลอม | เบ้าหลอม |
| วัสดุหลอม | เหล็ก / เหล็กกล้า / ทองแดง / อลูมิเนียม / สแตนเลส |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำความถี่ปานกลาง |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| เวลางาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชม |
| 已婚妇女去按摩 中文字幕_九九精品九九免费不卡视频在线看_久久免费看少妇A片特黄_欧美一级毛片观看久久悠悠 | การชุบแข็ง การตี การหลอม การชุบ การหลอม |
| พลัง | 250KW |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฮีตเตอร์เหนี่ยวนำความถี่สูง |
|---|---|
| หลักการทำงาน | ความร้อนเหนี่ยวนำแม่เหล็กไฟฟ้า |
| รหัส HS | 85144000 |
| วัสดุทำความร้อน | โลหะ |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| พลัง | 100กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | ระบบควบคุม DSP |
| ปัจจุบัน | 150A |
| กำลังงาน | 380V 3เฟส |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| วิธีการทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
|---|---|
| ความถี่ | 30-80khz |
| พลัง | 15-60KW |
| แอปพลิเคชัน | การทำความร้อนโลหะ, การตีร้อน, การติดตั้งร้อน, การถลุง, การชุบแข็งแบบเหนี่ยวนำ, การชุบแข็งแบบเหนี่ยวน |
| ขดลวดเหนี่ยวนำ | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน | การทำความร้อนโลหะ, การตีร้อน, การติดตั้งร้อน, การถลุง, การชุบแข็งแบบเหนี่ยวนำ, การชุบแข็งแบบเหนี่ยวน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V-380V |
| ขดลวดเหนี่ยวนำ | ทองแดง |
| วิธีการทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| ความถี่ | 30-80khz |
| วัสดุหลอม | เหล็ก / เหล็กกล้า / ทองแดง / อลูมิเนียม / สแตนเลส |
|---|---|
| ระบบความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน/ลูกโซ่/กราวด์ฟอลต์ |
| เตาหลอม | เบ้าหลอม |
| ระบบป้องกัน | กระแสเกิน / แรงดันเกิน / อุณหภูมิสูงเกิน / ลัดวงจร |
| ระบบควบคุม | ระบบไอจีบีที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องชุบแข็งแบบเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 3เฟส |
| พลัง | 100กิโลวัตต์ |
| ส่วนประกอบหลัก | แผงวงจร, ขดลวด indcution |
| รอบหน้าที่ | 24 ชม. 100% ไม่หยุด |
| พลัง | 120kW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 3เฟส |
| คู่มือการใช้งาน | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | แผงวงจร |
| รอบหน้าที่ | 100% ชั่วโมงไม่หยุด |