| ความแม่นยำในการดับ | ±0.1มม |
|---|---|
| ความแข็งดับ | HRC50-60 |
| ความเร็วในการดับ | 0-20ม./นาที |
| พลังงาน | AC380V/50Hz |
| ระบบควบคุม | DSP + FPGA การควบคุมดิจิตอลเต็ม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์หลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 3เฟส |
| พลัง | 160KW |
| ส่วนประกอบหลัก | แผงวงจร |
| รอบหน้าที่ | 100% ชั่วโมงไม่หยุด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์หลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 3เฟส |
| พลัง | 160KW |
| ส่วนประกอบหลัก | แผงวงจร |
| รอบหน้าที่ | 100% ชั่วโมงไม่หยุด |
| พลัง | 100กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | IGBT, DSP ระบบควบคุมแบบสัมผัส |
| ความถี่ | ความถี่สูง 30-80KHZ |
| กำลังงาน | 380V 3เฟส |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์หลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 3เฟส |
| พลัง | 160KW |
| ส่วนประกอบหลัก | แผงวงจร |
| รอบหน้าที่ | 100% ชั่วโมงไม่หยุด |
| ชื่อ | เตาหลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| กำลังขับ | 25KW |
| เหล็กหลอม | 8กก |
| รอบหน้าที่ | โหลดเต็ม 100% |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| ระบบควบคุม | ระบบไอจีบีที |
|---|---|
| ระบบความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน/ลูกโซ่/กราวด์ฟอลต์ |
| พลังงาน | 220V/380V/415V/440V/480V |
| เตาหลอม | เบ้าหลอม |
| ระบบป้องกัน | กระแสเกิน / แรงดันเกิน / อุณหภูมิสูงเกิน / ลัดวงจร |
| โหมดการทำงาน | คู่มือ/อัตโนมัติ |
|---|---|
| การควบคุมอุณหภูมิ | แม่นยำ |
| ระบบทำความเย็น | อากาศ/น้ำ |
| ช่วงความถี่ | 5-500KHz |
| การใช้งาน | การเชื่อม/การเชื่อม/การเชื่อม/การละลาย |
| เตาหลอม | เบ้าหลอม |
|---|---|
| ระบบความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน/ลูกโซ่/กราวด์ฟอลต์ |
| โหมดทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| ระบบควบคุม | ระบบไอจีบีที |
| Max. สูงสุด Melting Capacity ความจุการหลอมละลาย | 1-1000kg/h |
| วัสดุ | ทองแดง/อลูมิเนียม/สแตนเลส |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 5-500KHz |
| ช่วงพลังงาน | 15-500KW |
| ระบบทำความเย็น | อากาศ/น้ำ |
| โหมดการทำงาน | คู่มือ/อัตโนมัติ |