| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องหลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| วัสดุหลอม | ทอง, แพลทินัม, แพลเลเดียม, เศษไม้ |
| จุดสำคัญ | ประหยัดพลังงาน, เอาต์พุตที่สูงขึ้น |
| แรงดันไฟฟ้า | 340V-430V |
| Max. สูงสุด Melting Capacity ความจุการหลอมละลาย | 1-1000kg/h |
|---|---|
| พลังงาน | 220V/380V/415V/440V/480V |
| ระบบควบคุม | ระบบไอจีบีที |
| โหมดทำความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำ |
| ระบบป้องกัน | กระแสเกิน / แรงดันเกิน / อุณหภูมิสูงเกิน / ลัดวงจร |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดับเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 900KGS |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การสนับสนุนเทคโนโลยี | ทั้งชีวิต |
| มีบริการหลังการขาย | บริการนอกสถานที่ของวิศวกร, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| เตาหลอม | เบ้าหลอม |
|---|---|
| ระบบควบคุม | ระบบไอจีบีที |
| โหมดทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| ระบบแสดงผล | หน้าจอสัมผัส |
| พลังงาน | 220V/380V/415V/440V/480V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดับเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| ความถี่ | 30-80khz |
| กำลังขับ | 120kW |
| กระแสเข้าสูงสุด | 180A |
| แอปพลิเคชัน | เกียร์ดับและแกน |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
|---|---|
| ความลึกของการทำความร้อน | 0-20มม |
| เวลาทำความร้อน | 0-99 วินาที |
| การควบคุมอุณหภูมิ | อัตโนมัติ |
| ขดลวดเหนี่ยวนำ | ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิความร้อน | 0-2000 ℃ |
|---|---|
| พลังงาน | 180V-430V |
| ความถี่ที่ผันผวน | 1-2เมกะเฮิรตซ์ |
| ความเร็วในการทำความร้อน | 0-10mm/s |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| ความเร็วในการทำความร้อน | 0-10mm/s |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส, เหล็ก |
| การควบคุมอุณหภูมิ | อัตโนมัติ |
| ความถี่ที่ผันผวน | 1-2เมกะเฮิรตซ์ |
| ความลึกของการทำความร้อน | 0-20มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวเหนี่ยวนำความถี่สูงพิเศษ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | หลักหน้าจอสัมผัส IGBT |
| ความถี่ | สูงพิเศษ 300-500KHZ |
| กำลังงาน | 380V 3เฟส |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| พลัง | 100กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | ไอจีบีที |
| ความถี่ | ความถี่ปานกลาง 10~50KHZ |
| กำลังงาน | 380V 3เฟส |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |