| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องชุบแข็งแบบเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ดับเกียร์ |
| พลัง | 100กิโลวัตต์ |
| ส่วนประกอบหลัก | แผงวงจร, ขดลวด indcution |
| รอบหน้าที่ | 24 ชม. 100% ไม่หยุด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องชุบแข็งแบบเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็งเพลาข้อเหวี่ยง |
| พลัง | 120kW |
| ส่วนประกอบหลัก | แผงวงจร, ขดลวด indcution |
| รอบหน้าที่ | 24 ชม. 100% ไม่หยุด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตีขึ้นรูปเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การตีเหล็กทองแดงเบส |
| พลัง | 100กิโลวัตต์ |
| ส่วนประกอบหลัก | แผงวงจร, ขดลวด indcution |
| รอบหน้าที่ | 24 ชม. 100% ไม่หยุด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องชุบแข็งแบบเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| พลัง | 60 กิโลวัตต์ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การสนับสนุนเทคโนโลยี | ทั้งชีวิต |
| มีบริการหลังการขาย | บริการนอกสถานที่ของวิศวกร, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องชุบแข็งแบบเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 900KGS |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การสนับสนุนเทคโนโลยี | ทั้งชีวิต |
| มีบริการหลังการขาย | บริการนอกสถานที่ของวิศวกร, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องหลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| วัสดุหลอม | เหล็ก เหล็ก อะลูมิเนียม บรอนซ์ และโลหะมีค่าอื่นๆ |
| จุดสำคัญ | ประหยัดพลังงาน, เอาต์พุตที่สูงขึ้น |
| แรงดันไฟฟ้า | 340V-430V |
| ระบบควบคุม | PLC, หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| วิธีการทำความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำ |
| ความถี่ | ความถี่ปานกลาง |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ความเร็วในการทำความร้อน | 100-1000 °C/นาที |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระบบควบคุม | PLC, หน้าจอสัมผัส |
| ระยะอุณหภูมิ | 0-1,000 ℃ |
| โวลเตชั่น | 380v |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตีขึ้นรูปเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| หลักการให้ความร้อน | สนามแม่เหล็กเหนี่ยวนำให้เกิดความร้อน |
| ระบบการให้อาหาร | เครื่องดึงป้อน |
| การปลอม | ทองเหลือง ทองแดง เหล็กเส้นตีขึ้นรูป |
| ความถี่ | ความถี่กลาง1-20khz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องหลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| วัสดุหลอม | เหล็กหรือเหล็ก |
| จุดสำคัญ | การประหยัดพลังงาน |
| แรงดันไฟฟ้า | 340V-430V |