| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์หลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 3เฟส |
| พลัง | 100กิโลวัตต์ |
| ส่วนประกอบหลัก | แผงวงจร, ขดลวดเหนี่ยวนำ |
| รอบหน้าที่ | 24 ชม. ไม่มีวันหยุด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวเหนี่ยวนำความถี่สูงพิเศษ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | หลักหน้าจอสัมผัส IGBT |
| ความถี่ | 50-200khz |
| กำลังงาน | 380V 3เฟส |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตีขึ้นรูปเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| หลักการให้ความร้อน | สนามแม่เหล็กเหนี่ยวนำให้เกิดความร้อน |
| ระบบการให้อาหาร | เครื่องดึงป้อน |
| การปลอม | ทองเหลือง ทองแดง เหล็กเส้นตีขึ้นรูป |
| ความถี่ | ความถี่กลาง1-20khz |
| พลัง | 120kW |
|---|---|
| ระบบควบคุม | IGBT หน้าจอสัมผัสแสง |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| กำลังงาน | 380V 3เฟส |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็งแบบเหนี่ยวนำ, การตีขึ้นรูป |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องหลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| วัสดุหลอม | เหล็กหรือเหล็ก 50KG |
| จุดสำคัญ | ประหยัดพลังงาน, เอาต์พุตที่สูงขึ้น |
| แรงดันไฟฟ้า | 340V-430V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องบำบัดความร้อนแบบเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| ความถี่ | 1-10KHZ |
| พลัง | 100กิโลวัตต์ |
| หลักการให้ความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำสนามแม่เหล็ก |
| มีบริการหลังการขาย | บริการนอกสถานที่ของวิศวกร, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดับเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| ความถี่ | 30-80khz |
| กำลังขับ | 60 กิโลวัตต์ |
| กระแสเข้าสูงสุด | 90A |
| แอปพลิเคชัน | เกียร์ดับและแกน |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
|---|---|
| หลักการทำงาน | ความร้อนเหนี่ยวนำแม่เหล็กไฟฟ้า |
| รหัส HS | 85144000 |
| วัสดุทำความร้อน | โลหะ |
| แอปพลิเคชัน | การชุบแข็ง การชุบแข็ง การหลอม การหดตัว การหลอมละลาย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องประสานเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| หลักการให้ความร้อน | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำแม่เหล็ก |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| พลัง | 100กิโลวัตต์ |
| แอปพลิเคชัน | เศษไม้ประสาน อะลูมิเนียม โลหะผสม หรือทองแดง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องบำบัดความร้อนแบบเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วัสดุทำความร้อน | เกียร์, หมี, แหวน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พลัง | 80KW |
| มีบริการหลังการขาย | บริการนอกสถานที่ของวิศวกร, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |