| ชื่อสินค้า | เครื่องหลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุมความแม่นยำแบบดิจิตอลเต็มรูปแบบ |
| วัสดุหลอม | ทอง, แพลทินัม, แพลเลเดียม, เศษไม้ |
| จุดสำคัญ | ประหยัดพลังงาน, เอาต์พุตที่สูงขึ้น |
| โวลเตชั่น | 340V-430V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องชุบแข็งแบบเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| วัสดุทำความร้อน | เกียร์, เพลาข้อเหวี่ยง, เพลาลูกเบี้ยว, เพลาสไปลน์, ตลับลูกปืน, ม้วน, เลื่อย, ใบมีด, อุปกรณ์, แผ่นพื้ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การสนับสนุนเทคโนโลยี | ทั้งชีวิต |
| มีบริการหลังการขาย | บริการนอกสถานที่ของวิศวกร, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตีขึ้นรูปเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| หลักการให้ความร้อน | สนามแม่เหล็กเหนี่ยวนำให้เกิดความร้อน |
| ระบบการให้อาหาร | เครื่องดึงป้อน |
| การปลอม | ทองเหลือง ทองแดง เหล็กเส้นตีขึ้นรูป |
| ความถี่ | ความถี่กลาง1-20khz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องประสานเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| หลักการให้ความร้อน | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำแม่เหล็ก |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| พลัง | 100กิโลวัตต์ |
| แอปพลิเคชัน | เศษไม้ประสาน อะลูมิเนียม โลหะผสม หรือทองแดง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตีขึ้นรูปเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| หลักการให้ความร้อน | สนามแม่เหล็กเหนี่ยวนำให้เกิดความร้อน |
| ระบบการให้อาหาร | เครื่องดึงป้อน |
| การปลอม | ทองเหลือง ทองแดง เหล็กตีขึ้นรูป |
| รอบการทำงาน | 24 ชั่วโมง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องชุบแข็งแบบเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 3เฟส |
| พลัง | 250KW |
| ส่วนประกอบหลัก | แผงวงจร, ขดลวด indcution |
| รอบหน้าที่ | 24 ชม. 100% ไม่หยุด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตีขึ้นรูปเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| หลักการให้ความร้อน | สนามแม่เหล็กเหนี่ยวนำให้เกิดความร้อน |
| ระบบการให้อาหาร | เครื่องดึงป้อน |
| การปลอม | ทองเหลือง ทองแดง เหล็กเส้นตีขึ้นรูป |
| รอบการทำงาน | 24 ชั่วโมง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องชุบแข็งแบบเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| จุดป้องกันอุณหภูมิของน้ำ | 50 ℃ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การสนับสนุนเทคโนโลยี | ทั้งชีวิต |
| มีบริการหลังการขาย | บริการนอกสถานที่ของวิศวกร, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดับเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| ความถี่ | 30-80khz |
| กำลังขับ | 60 กิโลวัตต์ |
| กระแสเข้าสูงสุด | 90A |
| แอปพลิเคชัน | เกียร์ดับและแกน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์หลอมเหนี่ยวนำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 3เฟส |
| พลัง | 60 กิโลวัตต์ |
| ส่วนประกอบหลัก | แผงวงจร, ขดลวดเหนี่ยวนำ |
| รอบหน้าที่ | 24 ชม. ไม่มีวันหยุด |